หน้าหลัก ลงทะเบียน ค่าบริการและวิธีชำระเงิน ติดต่อบริษัท ถาม-ตอบ
หน้าหลัก
ลงทะเบียนใช้งาน
ระบบเว็บไซต์โรงเรียน
คู่มือการใช้งาน
แจ้งการชำระเงิน
ข่าวการศึกษา
กิจกรรมโรงเรียน
6033
7811
2007
14177
4842
สมัครทดลองใช้งาน
โรงเรียนบ้านนาดา
สพป.นราธิวาส เขต 1
โรงเรียนท่าแซะรัชดาภิเษก
สพป.ชุมพร เขต 0
โรงเรียนทดสอบ
สพป.สมุทรปราการ เขต 1
โรงเรียนสระกระโจมโสภณพิทยา
สพป.สุพรรณบุรี เขต 9
โรงเรียนบ้านขุนกลาง
สพป.เชียงใหม่ เขต 6
โรงเรียนบ้านดงประเสริฐ
สพป.ร้อยเอ็ด เขต 3
โรงเรียนบ้านวังเบน(ภูธรอุปถัมภ์)
สพป.อุตรดิตถ์ เขต 1
โรงเรียนปากจั่นวิทยา
สพป.ระนอง เขต 14
โรงเรียนบ้านหนองนกแก้ว
สพป.กาญจนบุรี เขต 4
โรงเรียนบ้านเขาวง
สพป.ชุมพร เขต 1
กานต์พิธาน สิมมา
ตำหแน่ง : พนักงานราชการ
กลุ่ม : กลุ่มสาระฯภาษาต่างประเทศ
ร.ร.วังม่วงวิทยาคม    จ.สระบุรี
นางสาวอุไรรัตน์ ชุมสะ
ตำหแน่ง : ครูผู้ช่วย
กลุ่ม : กลุ่มสาระฯภาษาไทย
ร.ร.แหลมบัววิทยา    จ.นครปฐม
นางสาวประวีณ์นุช
ตำหแน่ง : ครูผู้ช่วย
กลุ่ม : มัธยมศึกษา
ร.ร.วังน้อยวิทยาภูมิ    จ.พระนครศรีอยุธยา
นายเฉลิมพงศ์
ตำหแน่ง : ครูผู้ช่วย
กลุ่ม : มัธยมศึกษา
ร.ร.วังน้อยวิทยาภูมิ    จ.พระนครศรีอยุธยา
นายธนา จิตรัตน์
ตำหแน่ง : ครูผู้ช่วย
กลุ่ม : กลุ่มสาระฯวิทยาศาสตร์
ร.ร.ไชยาวิทยา    จ.สุราษฎร์ธานี
นายอรรถพล พลกำจร
ตำหแน่ง : ครูผู้ช่วย
กลุ่ม : กลุ่มสาระฯวิทยาศาสตร์
ร.ร.ไชยาวิทยา    จ.สุราษฎร์ธานี
โรงเรียนวัดทุ่งควายพัฒนศึกษา
เข้าชม 3,519,355 ครั้ง
โรงเรียนอนุบาลวัดปรินายก
เข้าชม 3,382,724 ครั้ง
โรงเรียนมัธยมฐานบินกำแพงแสน
เข้าชม 3,232,811 ครั้ง
โรงเรียนหนองชุมแสงวิทยา
เข้าชม 2,984,355 ครั้ง
โรงเรียนศีลาจารพิพัฒน์
เข้าชม 2,668,861 ครั้ง
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ
เข้าชม 2,519,976 ครั้ง
โรงเรียนบ้านเหล่าผักใส่
เข้าชม 2,341,305 ครั้ง
โรงเรียนวัดจันทนาราม (ศรีรองเมืองอุทิศ)
เข้าชม 2,310,989 ครั้ง
โรงเรียนกาฬสินธุ์พิทยาสัย
เข้าชม 2,160,877 ครั้ง
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บางเขน
เข้าชม 2,136,123 ครั้ง
โรงเรียนคลองลานวิทยา
เข้าชม 2,062,949 ครั้ง
โรงเรียนบ้านคูบ
เข้าชม 1,878,204 ครั้ง
โรงเรียนบ้านนาอินทร์นาโอนาคอยพัฒนา
เข้าชม 1,872,632 ครั้ง
โรงเรียนวัดนาวง
เข้าชม 1,825,154 ครั้ง
โรงเรียนบ้านจันลม
เข้าชม 1,801,824 ครั้ง
โรงเรียนสตรีชัยภูมิ
เข้าชม 1,791,271 ครั้ง



รับทำเว็บ
เขตพื้นที่การศึกษา :
จังหวัด :
ชื่อสถานศึกษา :
ผลงานนักเรียน
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
โดย :  เด็กชายธีรภัทร์  โตเจริญ
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
โดย : หนังสือเล่มเล็ก
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
โดย : ศิลปะ-ดนตรี
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
โดย : หมวดวิทยาศาตร์
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
โดย : เด็กหญิงอรยา  บุญอ้อย
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 เหรียญทอง
โดย : เด็กหญิงศิริยากรณ์  บุญมา
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
รองชนะเลิศอันดับ 1 ฟุตบอล 7 คน อายุไม่เกิน 7 ปี
โดย :
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
รางวัลเหรียญทอง การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
โดย : เด็กหญิงนริศรา ยามา
ร.ร.บ้านโกรกลึก    จ.อุทัยธานี
รางวัลเหรียญทอง อันดับ 4 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3
โดย : / เด็กชายธเนศ บุญมาน / เด็กชายอติคุณ มามี /เด็กชายเฉลิมชัย พันธะ
ร.ร.บ้านโกรกลึก    จ.อุทัยธานี
รางวัลเหรียญทองแดง การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3
โดย : เด็กชายณัชพล สุขเภา /เด็กชายนันทกานต์ จันทร์จอม / เด็กชายภูริช โตสงคราม
ร.ร.บ้านโกรกลึก    จ.อุทัยธานี
รางวัลเหรียญทอง อันดับ 4 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3
โดย : 1. เด็กชายกิตติพร ลำพา 2. เด็กหญิงกิติยา รัติโชติ 3. เด็กหญิงกุลณัด รัติโชติ 4. เด็กชายชลธาร มิ่
ร.ร.บ้านโกรกลึก    จ.อุทัยธานี
โครงงานเกษตร เรื่อง ไม้กวาดจากขวดเป๊ปซี่
โดย : นายจักรวาล ชำนาญเวช,นายวรวุธ สมบูรณ์
ร.ร.หัวดงราชพรหมาภรณ์    จ.นครสวรรค์
โครงงานเกษตร เรื่อง ปุ๋ยน้ำสกัดชีวภาพ (กำจัดเพลี้ยแป้ง,เพลี้ยไฟ)
โดย : นางสาวกรรณิภา บุญมี, นางสาววรรณพร พงษ์สวัสดิ์
ร.ร.หัวดงราชพรหมาภรณ์    จ.นครสวรรค์
ที่ 2 การแข่งขันเทควันโด ที่จังหวัดชุมพร
โดย : เด็กหญิงกฤติมา ส่งบำเพ็ญ
ร.ร.วัดทุ่งควายพัฒนศึกษา    จ.นครศรีธรรมราช
โครงงานเกษตร "สมุนไพรกำจัดเหาจากน้อยหน่า"
โดย : นางสาวศิรดา แย้มพันธ์,นายกรวิชญ์ พูลเพิ่ม,นายธนวัฒน์ เลิกนอก
ร.ร.หัวดงราชพรหมาภรณ์    จ.นครสวรรค์
สรุปผลการแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปีการศึกษา 2560
โดย :
ร.ร.อมรศิลป์ โดย มูลนิธิบัวใหญ่สงเคราะห์    จ.นครราชสีมา
เหรียญทอง การแข่งขันภาพยนตร์สั้น งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับประเทศ ครั้งที่ 66 ปีการศึกษา 2559
โดย : เด็กหญิงจุฬารัตน์ คุ้มเขต
ร.ร.วัดโพธิ์นิมิต    จ.สุราษฎร์ธานี
เหรียญทอง การแข่งขันภาพยนตร์สั้น งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับประเทศ ครั้งที่ 66 ปีการศึกษา 2559
โดย : เด็กหญิงมนรดา เสนลิ้ม
ร.ร.วัดโพธิ์นิมิต    จ.สุราษฎร์ธานี
เหรียญทอง การแข่งขันภาพยนตร์สั้น งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับประเทศ ครั้งที่ 66 ปีการศึกษา 2559
โดย : เด็กชายวริทธิ์ น้ำตาลพอด
ร.ร.วัดโพธิ์นิมิต    จ.สุราษฎร์ธานี
เหรียญทอง การแข่งขันภาพยนตร์สั้น งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับประเทศ ครั้งที่ 66 ปีการศึกษา 2559
โดย : เด็กชายธนดล สินชัย
ร.ร.วัดโพธิ์นิมิต    จ.สุราษฎร์ธานี
กำลังแสดงหน้าที่ « Previous 10/236 Next »

 

หน้าหลัก| ลงทะเบียนใช้งาน| วิธีชำระเงิน| ติดต่อเรา| Sitemap
copyright @www.thaischool.in.th 2010.
พบปัญหาการใช้งานติดต่อ 088-555-6188 , 086-9773081 หรือ Email : webmaster@thaischool.in.th